ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

★★★★★ เอาอีกแล้ว The Talos Principle แก้เผ็ดผู้เล่นเถื่อน พร้อมใส่ข้อความเยาะเย้ย ★★★★★

เอาอีกแล้ว The Talos Principle แก้เผ็ดผู้เล่นเถื่อน พร้อมใส่ข้อความเยาะเย้ย

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

นับว่าเป็นกระแสฮิตเสียจริงกับมุขแก้เผ็ดคนเล่นเกมเถื่อน ล่าสุด Croteam ที่เคยมีผลงานแก้เผ็ดผู้เล่นเถื่อนมาก่อน
    ใน Serious Sam 3: BFE ด้วยการปล่อยแมงป่องอมตะฆ่าไม่ตายมาไล่ฆ่าผู้เล่นจนไปต่อไม่ได้
    มาคราวนี้ได้จัดการเล่นงานผู้เล่นเถื่อนในเกมแก้ปริศนาตัวใหม่ The Talos Principle อีกแล้วครับท่าน
    เรื่องมันเริ่มโดยที่ว่าได้มีผู้ใช้ Steam นาม ‘J.K’ เข้าไป*ตั้งกระทู้*ร้องเรียนที่ Forum เกมของ Steam ว่าตัวเกมน่ะ
    มีบัคลิฟท์ไม่ยอมทำงานทำให้เขาไม่สามารถเล่นต่อไปได้ คนที่เล่นเกมของแท้ก็พากันหัวเราะแล้วบอกเขาว่า
    ‘เจ้าน่ะเล่นเถื่อนนะจ๊ะ และเจ้าก็เพิ่งโดน Croteam เล่นงานเป็นที่เรียบร้อย’ โดยวิถีการแก้เผ็ดรอบนี้ไม่มีอะไรมาก
    แค่บล็อคไม่ให้ลิฟท์ทำงาน ทำให้ไปต่อไม่ได้ก็เท่านั้น แต่ที่ชวนฮาก็คือข้อความที่ใส่เข้ามาด้วย
    จะเป็นยังไงไปดูกันเอาเองก็แล้วกัน

เล่นซะโหดเลยรอบนี้ ฮ่าๆ ตอนนี้ยังไม่มี Patch ออกมาแก้แต่อย่างใด ถึงงั้นก็เถอะ เดี๋ยวก็มีคนแก้ได้ครับ
    ส่วนใครที่กำลังเล่นเถื่อนเกมนี้ก็ไปซื้อแท้ซะนะครับถ้าอยากจะเล่นต่อไม่ติดขัดแล้วไปตั้งกระทู้ให้คนเขาขำเล่น
    ส่วนใครที่อยากรู้ว่าเกมเป็นยังไงสนุกไหม ไม่ต้องโหลดเถื่อนครับ เพราะมี *Demo* มาให้แล้ว
    ใครที่ชอบเกมปริศนาอย่าพลาดด้วยประการทั้งปวงเลยล่ะ

───────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────────

*ปล. วันนี้ผมอาจจะโพลต์ข่าวเยอะไปหน่อย ต้องขออภัยด้วยนะครับ พอดีนักโพลต์ข่าวคนอื่น เขาไปฉลองวันปีใหม่กันหมดแล้วละครับ*

ที่มา : DsoGaming

Credit :
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 31st December 2014 เมื่อ 18:32

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ยิ่งเค้าแก้เผ็ดด้วยวิธีการแบบนี้มากเท่าไหร่ พวกทำแคร๊กก็ยิ่งพยามที่จะเอาชนะหาทางแก้จนได้นะผมว่า ถ้าทำสำเร็จก็ยิ่งสะใจเข้าไปใหญ่ มันเหมือนไปยั่วเค้ามากกว่า

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    161
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    มุมกล้องการเดิน เล่นแล้วจะอวกครับ แนวนี้ขอผ่านดีกว่า จะเถื่อนหรือแท้ก็ บายจร้า...

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ชอบจัดหนัก อ่านกระทู้
    ยิ่งเค้าแก้เผ็ดด้วยวิธีการแบบนี้มากเท่าไหร่ พวกทำแคร๊กก็ยิ่งพยามที่จะเอาชนะหาทางแก้จนได้นะผมว่า ถ้าทำสำเร็จก็ยิ่งสะใจเข้าไปใหญ่ มันเหมือนไปยั่วเค้ามากกว่า
    จะยั่วไม่ยั่วพวกแฮคมันก็แฮคทุกเกมอยู่ดี

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    ผมว่าทำแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะครับแหม่ เล่นเกมส์เถื่อนแล้วยังกล้าเข้าไปร้องเรียนอีก เป็นผมนี้ไม่กล้านะครับ เพราะเกมส์ไหนที่ผมเล่นเถื่อนถ้ามีบัคหรืออะใรแปลกๆจะถามพวกที่เล่นเถื่อนด้วยกันเองอย่างเดียวเลยไม่กล้าตั้งกะทู้ถามแบบนี้แน่ๆ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    แก้เผ็ดแบบนี้อ่ะดีแล้วครับ ดีกว่าไม่ทำไรเลย ให้พวกได้เล่นเถื่อนรู้จักสำนึกบางก็ดีนะบางที แล้วผมคิดว่าเขารู้อยู่แล้วครับว่าพวกทีมเถื่อนแก้บัค ยังไงเดี่ยวมันก็ทำสำเร็จ เป้าหมายอยู่ที่แก้เผ็ดเบืองต้นตอนปล่อยเกมส์มากกว่า อาจจะมีบางคนสำนึกได้ บางคนหงุดหงิดรอแพทแก้ อันนี้ก็แล้วแต่คนจะคิดได้อ่ะนะครับว่าควรรอ หรือไปอุดหนุนเกมส์แท้ให้นักพัฒนาเกมส์ต่อไป ทำดีแล้วก็ทำต่อไปเถอะครับ ดังเช่น ทำดีแล้วโดนด่ากับพวกไม่ทำห่..แล้วด่าคน

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    บอกตามตรงเล่นเกมแนวนี้จะ จะอ้วก - -*

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ทำไม่ทำอย่างไงมันก็ทำแคร็ก- - มันอยู่ที่จิตสำนึก

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Panigale
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    Blog Entries
    3
    เอ The Talos มัน Free 2 play รึเปล่านะ -.-

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    เยี่ยมยอดๆ
    No comment !!

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    แก้เผ็ดวิธีนี้ ดีกว่าฮาร์ดดิสหายทั้งลูกนะ 5555555555555555555555555555555555555555555
    "เจ้าจงขอบใจเค้าซะ ที่ไม่ฟอเมตฮาร์ดดิสของเจ้า"

ปล. ถึงจะยั่วหรือไม่ยั่วยังไง พวกมันก็แคร๊กอยู่ดีนั่นแหละจ้าาาาาาา ไม่ต้องมาอ้าง

กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pondparis อ่านกระทู้
    เอ The Talos มัน Free 2 play รึเปล่านะ -.-
    http://store.steampowered.com/app/257510/?l=thai
    ตอนนี้ลด10%ครับ
    TROL HAHAHAHAHA