ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

- 10 อันดับเกมที่ถูก Google มากที่สุดในปี 2014 -

- Happy New Year -
    10 อันดับเกมที่ถูก Google มากที่สุดในปี 2014

ส่งท้ายปีเก่ากันแล้วสำหรับปี 2014 ปีแห่งความทรงจำ ลองมาชมกันว่า 10 อันดับเกมที่ถูกค้นหาใน Google มากที่สุดภายในปีนี้คือเกมอะไรกันบ้าง
    หลัง Google ได้ปล่อยข้อมูลการสืบค้นว่าชื่อไหนได้ถูกค้นหามากที่สุดในช่วงปีที่ผ่านมาโดยแบ่งออกเป็นประเภททั้ง คำถาม คน ชื่ออุปกรณ์เครื่องใช้ สินค้า หนัง เพลง และแน่นอนที่สุดว่าหนึ่งในนั้นก็คือ วีดีโอเกม และนี่คือ 10 อันดับเกมที่ถูก Google มากที่สุดในปีนี้

อันดับที่ 1. Destiny

อันดับที่ 2. Titanfall

อันดับที่ 3. Watch Dogs

อันดับที่ 4. ArcheAge

อันดับที่ 5. Call of Duty : Advanced Warfare

อันดับที่ 6. Madden 2015

อันดับที่ 7. Mario Kart 8

อันดับที่ 8. Dragon Age : Inquisition

อันดับที่ 9. Battlefield Hardline

และอันดับที่ 10. League of Angels

เป็นยังไงกันบ้างครับตรงใจหรือเดากันถูกหรือเปล่าสำหรับ 10 อันดับ สำหรับผมแล้วที่น่าแปลกใจที่สุดก็คือเกมอย่าง League of Angels ที่ถึงกับต้องไป Google ใหม่ว่ามันคือเกมอะไร

Credit : gamingdose

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    อันดับค้นหากับอันดับผู้เล่นนี่มันต่างกันมากจริง ๆ 555
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ฮ่าๆค้นหาเฉยๆหรือปล่าว

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    League of Angels ที่หากันเพราะ "นม" หรือเปล่า ?

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เขาค้นหา บวกด้วยคำว่า "download full" อะไรงี้ด้วยป่าว 55555555555555

G€TZUM!
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    Titanfall คงมีแต่คนค้นหาสินะ แต่ คนเล่นไม่มี 555
    No comment !!

กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    เขาหากันยังไงน้อ

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    ทำไมไม่มี GTA V

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ต้องตามด้วย + crack
    ถ้าเธอฟังเพลงนี้ แสดงว่ากำลังมีความรัก แสดงว่ากำลังตกหลุมรัก แสดงว่าเธอนั้นมีความรักแล้วจริง ๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    เจอ destiny แล้วชาว pc น้อยใจเลย

กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satornarm อ่านกระทู้
    อันดับค้นหากับอันดับผู้เล่นนี่มันต่างกันมากจริง ๆ 555
    ถูกต้องครับ
    อันดับ1 เกมส์ดี แต่ไม่มีเครื่องครับ อดเล่นครับผมเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    league of angel มีดีที่...
    ความพยายามอยู่ที่นี่ ความสำเร็จอยู่ที่ไหน?

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    Blog Entries
    1
    DESTINY เล่นไปสักพักเบื่อครับ
    เกมนี้ ออนไลน์ สมบูรณ์แบบ ไม่มีเพื่อน คนช่วย ไปไม่เป็นเลยล่ะ
    ผมกองแผ่นไว้ละ อิอิ เบื่อแล้ว เวลตัน เหลือแค้ปืนใหม่ๆที่ต้องอัพสกิล
    มันเป็นความคิดส่วนตัวผมด้วยนะ ทำอะไรเดิมๆซ้ำๆ แต่ละวัน พวกเควสมินิ ต่างๆ

แต่คนที่ชอบยังเล่น อยู่ก็มีเยอะนะ ผมนานๆเข้าไปช่วยเพื่อนๆ ลงดันบอสที
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,221
    gta v ยังไม่ลง pc ไง ปีนี้อ่ะไม่แน่จะได้ ที่1

ปล. ยิ่งลง pc เร็วเหมือนไหร่ ยิ่งขาดทุน หรือกำไรน้อย เท่านั้น