ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ที่ไหนก็ได้ นะเออ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 163

ผมจะสื่อถึงเธอได้ไหม ?

เรื่องคือ ผมเป็นคนที่ตีตัวออกมาจากเขา แต่กลับไม่เลิกรัก เขาซะงั้น อยากจะพิมพ์ขอโทษ แต่ทักไปทีไร ก็เหมือนกับว่า เขาไม่ค่อยตอบ เลยไม่ค่อยเข้าเรื่องได้เท่าไหร่
    (คิดในแง่ดี ว่า เขายุ่งๆอยู่ คนเรามันก็ต้องทำเรื่องส่วนตัวบ้าง)
    สุดท้ายก็ต้องส่งข้อความไปหาเขา

ข้อความที่ส่งไปมีดังนี้ ครับ U_U

มีหลายสิ่งหลายอย่างเลย ที่อยากจะบอกแต่บางทีก็กลัว บางทีก็ไม่กล้าที่อยากจะบอกออกไป ทรมาณกับคำว่ารอแต่สุดท้ายก็ยัง รอ
    จนหลาย เดือน ได้มีเรื่องราวต่างๆเกี่ยวกับเทอ ผ่านเข้ามาแล้วก็ผ่านออกไปให้ ว้าวุ่นใจ จนสุดท้าย สภาพจิตใจก็ถึงจุดที่ ล้าสุดๆ
    เหนื่อยสุดๆ จนตัวเองเริ่มคิดว่า มันไม่ไหวแล้วนะ คงต้องขอโทษ ที่บอกว่าจะรอตลอดไป แต่คำว่า ตลอดไป มันก็คงไม่พ้นปี มันไม่มีจริงอย่างที่เขาว่า จริงๆ อ่ะแหละ นับจากวันนั้นที่ตัดสินใจ ที่จะตัดใจก็เลยคิดที่จะ หนี หนี หนี....
    เคยคิดที่จะลองเริ่มต้นกับคนใหม่ๆดู แต่ทุกครั้งที่เห็น คนหน้าคล้ายเทอ มันก็อดคิดถึงเทอไม่ได้ นั่นก็เพราะ ยังลืมเทอไม่ได้ซะที
    ไม่รู้ทำไม ทั้งๆที่ตัดสินใจไปแล้ว แต่มันก็อยากจะคุยด้วยตลอด แต่ทุกครั้งก็ต้องฝืน เพราะตัวเราก็ผิดที่ไปชอบคนที่มีเจ้าของแล้ว
    จนวันที่ เทอ ทุกข์ใจ เคยอยากที่จะกลับไปปลอบข้างๆ แบบแต่ก่อน แต่ก็ต้องฝืน เพราะเราเป็นคนที่ตีตัวออกมา จะกลับไปที่เดิม มันคงเป็นไปไม่ได้หรอก จริงไหม ? สุดท้าย เราก็แค่ปล่อยให้ มันผ่านไป .....

ตัวเราเองก็ยังชอบเทออยู่ แต่ทุกครั้งที่ จะก้าวขากลับไป เรากลับเป็นคนก้าวช้า กว่าคนอื่นเสมอ

สุดท้าย เรายัง รัก เทอเสมอ ถึงแม้ว่าเราจะเคยตัดใจ แต่มันก็ตัดใจไม่ลงซะที ยังลืมเทอไม่ลง

และ ครั้งต่อไป ถ้าเทอ กลับมา ว่างอีกครั้ง ขอให้เราเข้าไปดูแลหัวใจของเทอได้ไหม

เราจะไม่ รอ อีกแล้ว

ยังจำได้ไหม คลิปวีดิโอแรกที่เราตั้งใจ ทำให้

นี่คือ คลิปครับ เชิญชม เลยย (แอบเขิน นิดๆ เป็นคลิปที่ เกิดมาเพิ่งจะทำให้คนนี้เป็นคนแรก และ ทำครั้งแรก มันอาจจะไม่ค่อยดีเท่าไหร่นะครับ)

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    Lacerta , ดาวเคราะห์น้อย
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เอ้าสู้ๆไอ้น้องชาย
    Don't give him a fish, but teach him how to fish.

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    สู้ๆครับเอาใจช่วย ^^
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Thailand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    1,851
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เหมือนผมเป๊ะๆเลย 5 5 +

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ถ้าคิดแต่จะหนีมันก็จะเป็นเหมือนเดิม แล้วก็ต้องมานั่งเสียดายนั่งร้องให้อยู่คนเดียว ซ้ำๆๆๆๆปนเปไปมา
    เกลียดความรู้สึกแบบนี้ว่ะ ....
    [WIN 7 32Bit] | [CPU:Intel Core i5-2410M 2.30 GHz] | [VGA:nVidia GeForce GT 540M 1 GB] | [RAM:4 GB DDR3] | [HDD:640 GB 5400 RPM]

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    สู้เพื่อเธอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ่jamornz : 3rd October 2011 เมื่อ 02:26

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

~ A Little Bitz ~
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    เปลี่ยนจาก รอ เป็น ลุย ไปเลยตอนนี้

เอาใจช่วยนะครับ ขอให้สำเร็จ ^^+

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ T-man อ่านกระทู้
    เปลี่ยนจาก รอ เป็น ลุย ไปเลยตอนนี้

เอาใจช่วยนะครับ ขอให้สำเร็จ ^^+
    ลุยเข้าไปก็เจอะTeenสิครับ เห็นจขกท. บอกมีเจ้าของแล้ว

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Dota 2 Forever
    Silent Hill : Harry Mason's House
    กล่าวขอบคุณ
    459
    ได้รับคำขอบคุณ: 308
    ขอให้ประสบความสำเร็จนะครนับ เป็นกำลังใจให้
    i5 760 2.80GHz HIS HD 7870 Corsair 4GB Raidmax RX600AF 600Watt

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: