ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138

เผ่ามันเบย หัว หัว หัว (เสียงหัวเราะ) Just Cause 3 - Burn It! จากงาน gamescom 2015

เผ่ามันเบย หัว หัว หัว (เสียงหัวเราะ)

Just Cause 3 - Burn It! จากงาน gamescom 2015

trailer จากงาน gamescom 2015
    เป็นการโชว์ฉากตอนกลางคืนแบบเต็มๆ (ฟูลคัลเลอร์มากมาย) น้ำตาจิไหล
    บอกกันตามตรงว่าอยากแช่แข็งตัวเองตื่นมาอีกที 30 พ.ย. เลย (อวยมากๆ)

ตัวอย่างนี้มาจากภาระกิจหนึ่งในเกมครับ

JUST CAUSE3
    วาง จำหน่าย ให้กับเครื่อง XBOXone,PS4,PC
    วันที่ 1 ธันวาคม 2558 นี้แน่นอน
    (พรีเออเดอร์วันนี้รับฟรี dayone patch!!)

โอ๊ย อยากเล่น ว้ออออออยยยยยย อ๊าาาาาากกกกกกกกกกกกกก

เผามัน

ตึ่งโป๊ะ

ไปเจอเกมเพลย์ มาใหม่ อีก เป็นการเล่น มินิเกม
    ฉากฝนตกแดดออกแบบนี้ สุดยอดมากๆ อ๊าาาาาากกกกกกกกก
    (แต่คนเล่นห่วย)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zidane : 5th August 2015 เมื่อ 11:35

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 483
    ตึ่งโป๊ะตึ่งโป๊ะตึ่งโป๊ะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ఉల్లిపాయ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,641
    ปลายปีนี่เกมเจ๋งๆ เยอะเลยแหะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    เหมือนเดิมครับ หาเวลาเล่นไม่ได้ กลับมาเปิดคอมได้แปปๆ หลับครับ ที่ทำงานก็แอบเปิดแท๊ปเล็ตเล่นได้แค่แปปๆ เฮ้อ 555
    i7-4770K 4.2GHz/Ram 16GB/ASUS GTX 980 Strix 4GB/Corsair CX 750M 80 Plus

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OverTrooper อ่านกระทู้
    เหมือนเดิมครับ หาเวลาเล่นไม่ได้ กลับมาเปิดคอมได้แปปๆ หลับครับ ที่ทำงานก็แอบเปิดแท๊ปเล็ตเล่นได้แค่แปปๆ เฮ้อ 555
    เหมือนกันเลย ช่วงนี้ไม่มีเวลาเล่นเหมือนเมื่อก่อนเลย หลับคาหนังสือเรียนเลย (TTwTT)

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    หาเวลายากเหมือนกัน แต่ผมขอเกมนี้จริงๆ ไม่ได้ตื่นเต้น กับเกมแบบนี้มานานมากแล้ว(แก่) ห่างจากภาคที่แล้ว เกือบ 6ปี
    นานๆทำทีครับ เอาสู้ๆ เล่นตอดเล็กตอดน้อย 2-3 ปี ก็เล่นจบเอง GTA SA ผมใช้เวลาเล่นตั้ง 3 ปีเกือบ4 กว่าจะจบเนื้อเรื่อง
    หลายๆเกมใช้เวลา นาน เพราะตอดเล็กตอดน้อย วันละชั่วโมง 2 ชั่วโมง เท่านี้ก็โอแล้วชีวิตมีฟามสุข