ที่รู้ๆกันอยู่ว่า 970 มันมีปัญหาเรื่อง แรมไม่เต็มโน้นนี้นั้น อยากจะมาถามคนที่ใช้งานจริงๆ ขอคนที่ใช้งานจิงๆนะคับ ไม่เอาแบบอ่านจากโน้นอ่านจากนี้มาแล้วมาตอบนะคับ อยากรู้แค่ว่าตอนใช้งานจริงๆมันแย่มากมั้ยมีปัญหาตอนใช้อะไรบ้างป่าว เอาแบบไม่นับเรื่องแรมมีปัญหา ผมเล่นแค่ จอ 1080 ครับไม่ต่อหลายจอ แล้วก็ไม่ได้ซีเรียสว่าต้องปรับสุดๆในทุกออฟชั่น เพราะมันคงเปนไปไม่ได้ ปรับตามราคาคับ ไม่งั้นคงไม่ต้องมี 980 980ti titan บลาๆๆ

ปล.ขออภัยถ้าพิมเยอะ อยากรู้ข้อมูลจากคนที่เล่นตัวนี้จริงๆครับ