ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 798

[PSVITA] BlazBlue: Continuum Shift EXTEND ปล่อย Trailer ใหม่แล้ว

Arc System Works ปล่อย Trailer ใหม่จากเกมส์ BlazBlue: Continuum Shift EXTEND มาแล้ววันนี้ครับ โดยเกมส์ BlazBlue: Continuum Shift EXTEND โซนญี่ปุ่นจะวางจำหน่ายพร้อมกันกับเครื่องเล่นเกมส์ PSVITA ในวันที 17 ธันวาคม นี้ครับ ทั้งนี้ ยังลงในเครื่องเล่นเกมส์อื่นอีก ครับ คือ Xbox 360 และ Ps3 เพื่อนๆสามารถรับชม คลิป Trailer ใหม่ได้ตามวิดีโอข้างล่างครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    เป็นเกมส์ ต่อสู้ เกมส์เดี่ยวที่เล่นมาแล้วไม่เคยได้ตัวละครครบ เลย

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    เคยเห็นเพื่อนเล่น เพื่อนบอก combo ยาก หรือ มัน เล่น ไม่ เก่ง - -

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    เกมนี้เจ๋งตรงที่ต้องคิดคอมโบเองเนี่ยละ

กล่าวขอบคุณ
    627
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,219
    น่าเล่นจริงจริงเลยน่ะเนี่ย
    ..::[CHELSEA & Stamford Bridge 2011-2012]::..

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    เล่นไม่เป็น = =''
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(