ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Liverpool JKG
    กล่าวขอบคุณ
    3,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,545

Question ช่วยแนะนำ Anime หรือ การ์ตูนหน่อยครับ

คือผมอยากหาการ์ตูนหรืออนิเมะอ่านเพิ่มอะครับ ปกติตอนนี้ดู Anime Bleach อยากหาดู อ่านเพิ่มอะครับ

อยากได้แนวประมาณแอคชั่น ผจญภัย มันส์ๆก็ได้ แต่มีโรแมนติกแทรกอยู่ด้วยอะครับ เพื่อนแนะนำมาเรื่องนึงชื่อ Magico

เลยอยากรบกวนผู้เชี่ยวชาญแนะนำเพิ่มทีครีบ

----------------------------------------------------------------------------------------------

ขอบคุณคุณ GoodDreamMyBlue กับ คุณ lgorakoj คร้าบบ ไว้เดียวลองไปดูที่แนะนำมาครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Phenomenom555 : 31st December 2011 เมื่อ 17:34

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,080
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    แนะนำค่ะ ^^

Guilty Crown

Angel Beats

Hidan no Aria

อืม..มันตรงจุดประสงค์ของ จขกท. รึปล่าวเนี้ย - -
    จขกท. ไม่ใช่แนวหนูอ่ะ 555
    หรือจะเป็น Durarara มันก็ไม่ใช่สู้กันเยอะแหะ - -
    Dog Days !!?? เอ่อ ยังไงดีล่ะ มันสู้กันทั้งเรื่องแต่ตัวการ์ตูนน่ารัก 555
    เพราะฉะนั้น Ben to มั้ยคะ = =~ //โดนตบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GoodDreamMyBlue : 31st December 2011 เมื่อ 17:17
    --I Need-- Still Funny --I Want--
    ลั๊น ลา ลั๊นๆลา ล่ะๆ ลั๊นๆ ลา ล่ััะ~

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    Ao no Exorcist

หนุกดีนะ ช่วงแรกๆ =w=

+เชียร์ Guilty Crown อีกเสียงจ้าา

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    Ano hi mita hana no namae o bokutashi wa mada shiranai

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: