ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

I Love Kobato
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,975

Modern Warfare 3: พร้อมรับกว่า 10 map และ 2โหมด ตลอดปี 2012

Call of Duty Modern Warfare 3 Trailer - ELITE Drops: Liberation & Piazza Maps

ตามแถลงการณ์ (ว้าว) ของปฏิฐินที่เวป Call of Duty ได้แจ้งไว้ เราจะได้เห็นเลยว่าตลอดปีนี้ Activision มีแผนที่จะส่งแผนที่ใหม่ๆ พร้อมทั้งโหมดใหม่ๆ มาให้เราได้สัมผัสกันไม่เว้นเดือน (แต่ใครไม่ใช่ Elite คงไม่ฟรีนั่นแหล่ะ)
    อย่างเดือนมกราคมนี้ก็เริ่มกันที่ 2 แผนที่ใหม่ Liberation และ Piazza ส่วนเดือนอื่นๆจะเป็นแบบไหนก็ดูรายละเอียดคร่าวๆข้างล่างแล้วกันครับ

February: New map
    March: New map, two new Spec Ops missions
    April: Two new maps
    May: New map, new Spec Ops mission
    June: New map, new Spec Ops mission, new game mode
    July: Two new maps
    August: New map, new Spec Ops mission, new game mode
    September: New map, new Spec Ops mission

ส่วนคนที่ไม่ใช่ Elite เค้าว่าให้รอออกไปอีกนิดถึงจะมีแบ่งขายซอยแยกๆ มาดูดเงินเรานะครับ (ได้ช้ากว่าพวก VIP)

NEW MW3 MAP PIAZZA GAMEPLAY!

ตัวของผมชื่อ NooB|Skynine นะครับ ถ้าเจอก็ทักได้นะครับ

ขอบคุณข้อมูลข่าวจาก :: digitalkeystore

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    เหอะๆๆๆ VIP ขอเสพก่อนละกัน

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    PIZZA HUT

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    จัดเต็มคร๊าบบบ

L o V e You

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    พร้อมโหดมไหม่ TUBE DeathMatch เอ๊ยไม่ไช่ lol

Arsenal
    emirates stadium
    กล่าวขอบคุณ
    1,527
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    Map ใหม่น่าเล่นสุด ๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    Why always in ps3 + xbox เคยเห็นหัวอกชาวพีซีมั้งมั้ยเนี้ย คนเค้าอุตส่าเก็บเงินเพื่อซื้อเกมส์นี้โดยเฉพาะ TT อยากได้แต่แบบฟรีมีมั้ยห๊ะ เดี๋ยวปัดรอของเถื่อนเลยนิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jinglepuke : 27th January 2012 เมื่อ 18:44

I..AM...GROOT
    กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 455
    Elite PC ล่ะน่อนานเเล้ว

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    เด๋วจัดหน้กอ่ะ