ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813

Lightbulb Apple จะจัดงานเปิดตัว iPad3 เดือนมีนาคมนี้ จริงหรือ?

ช่วงนี้ข่าวลือเกี่ยวกับ iPad3 ที่หลายท่านรอคอยจะเยอะมากเป็นพิเศษเพราะเดือนนี้ก็เป็นวันครบรอบ 1 ปีในการเปิดตัวของ iPad2 แล้ว
    แต่ล่าสุดกลับไม่มีกำหนดการใดๆของ Apple ที่จะจัดในช่วงกุมภาพันธ์ แต่ก็ต้องเล็งจับตามองเป็นพิเศษที่คาดว่า ช่วงสัปดาห์แรกของเดือนมีนาคม
    ทาง Apple เตรียมจัดงานเปิดตัวโฉมหน้า iPad3 ที่หลายท่านรอคอย

โดยสถานที่จัดงานนั้น เว็บไซต์ AllthingsD ได้รายงานว่า Apple ความเป็นไปได้ว่า Apple เตรียมจัดเปิดตัว iPad ที่เดิมเดิมคือ Yerba Buena Center
    เช่นเดียวกับปีที่แล้ว โดยหลังจากงานเปิดตัวแล้ว สัปดาห์ถัดไปก็พร้อมขายในประเทศกลุ่มแรกทันที

หากค้นหาตารางการจัดงาน เว็บไซต์ของ Yerba Buena Center พบว่าวันที่ 7 มีนาคม เป็นวันว่าง ส่วนวันอื่นๆถูกจองไปหมดแล้ว
    ซี่งไม่แน่ Apple อาจเลือกวันนั้นในการจัดงานเปิดตัว iPad3 หรือเปล่า ?

สิ่งที่วิเคราะห์คาดเดาเกี่ยวกับสเปคของ iPad3 คือ หน้าจอ 2048x 1536 Retina Display ตัวเครื่องหนากว่าเดิมประมาณ 1 มม.
    มาพร้อมชิพ A6 แต่อาจยังเป็น Dual-core ไม่ใช่ Quad-core บางข่าวก็ลือว่าจะรองรับ LTE ด้วย

จะจริงตามนี้หรือไม่ ? วันจัดงานจริงๆของ iPad3 เป็นวันไหนรอลุ้นกัน แต่ที่แน่คอข่าวและสาวก Apple คงเตรียมพร้อมกันแล้ว และเวลาที่รอคอย iPad3 ก็ใกล้เข้ามาแล้ว

credit :: IT24Hrs

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 24 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: NetHack ::.
    กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 375
    ยังไม่เคยใช้อะไรที่เป็นของ apple เลย
    Steam : Blackwolf

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    ไม่รู้

ถึงออกมากี็ปริ้นเงินไม่ได้

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clubzaxxx อ่านกระทู้
    ไม่รู้

ถึงออกมากี็ปริ้นเงินไม่ได้
    ได้แต่ผลาญเงิน 555+

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    ผมก็ยังไม่เคยใช้อะไรที่เป็นของ apple เหมือนกัน ใช้แต่ขององุ่น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เข้ามาอ่านดูแล้วเฉยๆนะ

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    1
    ผมว่า Apple มันแพง เพราะยี่ห้อจริงๆน่ะ ไม่มีอะไรไม่แพงเลย 555
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    แพงเว่ออ่ะ โดยเฉพาะ mac book สเปคระดับนี้ ผมยอมซื้อ acer แทนดีกว่า - -*

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rchanglyl อ่านกระทู้
    แพงเว่ออ่ะ โดยเฉพาะ mac book สเปคระดับนี้ ผมยอมซื้อ acer แทนดีกว่า - -*
    ผมก็ใช้โน๊ตบุ๊ค Acer อัน MacBook นี่ผมก็ไม่เอาเหมือนกันครับ เทียบสเปคในระดับเท่ากันนี่ แพงกว่า 2.5 เท่า -*-

แต่ Tablet นี่จำเป็นต้องใช้จริงๆ ดูสเปคกับระบบ+ความต้องการใช้งานแล้ว ผมก็เลือก iPad

อย่างโทรศัพท์ ตอนนี้ก็ใช้ Samsung กับ Nokia ผมซื้อของดูจากความจำเป็นในการใช้งาน ไม่ดูยี่ห้อเป็นหลัก

ถ้าวันไหนมีตังขึ้นมา จะซื้อ apple ทั้ง set มาปาหัวหมาเล่นอยู่เมือนกัน

ลองไปหาหนังสืออ่านดู ไปแอบยืนอ่านฟรีในร้านหนังสือก็ได้ แล้วจะรู้ว่า iPad ทำอะไรได้มากกว่าที่คิด -0-

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1,508
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    1
    ถ้าเปน Dual Core คนคงจะผิดหวังน่ะครับ เพราะ ASUS Transformer Prime ก้ Quard Core ไปแล้ว ถ้าออกมางี้ วัดใจลูกค้าชัดๆ
    มีอะไร PM มาได้นะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,279
    ไม่ค่อยตื่นเต้นกับข่าวพวกนี้แหะ ว่ามันจะลือ มันจะเปิดตัว มันอะไร เข้าไปอ่าน ดู ก็ไม่ค่อยตื้นเต้นเลย

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ maxonline17 อ่านกระทู้
    ยังไม่เคยใช้อะไรที่เป็นของ apple เลย
    ไม่ลองใช้ดูหล่ะครับ กางเกงในแอปเปิ้ลหน่ะ หาซื้อง่ายตามตลาดนัดก็มีขาย 55 ;P
    PhenomII X4 945, Ram4GDDR3, VGA:HIS 6850, Tagan TG600-U37 600w

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ใสๆในภาพใช้กระจกป่าวอ่ะ lolz