ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    วิธีง่าย ๆ เข้า SAVEMODE ครับ แต่ถึงจะปรับคืนก็ไม่ได้หรอกครับเคยเป็นมาแล้ว

ให้เราลบ Driver VGA ออกเลยครับ

คราวนี้เปิดขึ้นมาใหม่ก็เป็น 60 Hz. แล้วจ้า

แล้วค่อยลง Driver ใหม่อีกทีครับ ..... ฟันธง+!

EDIT

(ผมมาอยู่ข้างบนได้ไงอ่ะนี้)

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    11,127
    ได้รับคำขอบคุณ: 187

ช่วยหน่อยครับ เกม Mirror Edge เข้าเกมแล้วขึ้นว่า Out Of range

ปรับหน้าจออะไรก็ทำไม่ได้ ช่วยหน่อยนะครับ 

ผมใช้ Windows 7
    หน้าจอรุ่น Flatron E2041 20 นิ้ว !!
    ช่วยหน่อยนะครับ !!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arm1150 อ่านกระทู้
    วิธีง่าย ๆ เข้า SAVEMODE ครับ แต่ถึงจะปรับคืนก็ไม่ได้หรอกครับเคยเป็นมาแล้ว

ให้เราลบ Driver VGA ออกเลยครับ

คราวนี้เปิดขึ้นมาใหม่ก็เป็น 60 Hz. แล้วจ้า

แล้วค่อยลง Driver ใหม่อีกทีครับ ..... ฟันธง+!

EDIT

(ผมมาอยู่ข้างบนได้ไงอ่ะนี้)

ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวขอลองดูหน่อยนะครับ !!!
    ถึงพวกนายจะโพสมากเป็น 1,000มู้ก็ตามแต่...แต่มันก็ไม่ได้ทำให้**พวกนายใหญ่ขึ้นมาหรอกนะ

ปั๊มเนียน
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,963
    Blog Entries
    2
    หาทางแก้ให้ตัวเกมส์มันแสดงความละเอียดที่ 60 Hz ให้ได้ ต้องลองหาวิธีแก้ config โดยที่ยังไม่เข้าเกมส์ดูครับ