ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,451
    ได้รับคำขอบคุณ: 863

Exclamation เอ้า!! ผมทดลองกับตัวครับ จากกระทู้คุณ hades051

สิ่งที่จะมาโพสวันนี้ก็คือ อยากให้ไขข้อสงสัย เรื่องการกลั้นหายใจและกดหน้าอก ผมเห็นคุณ hades051 มาตั้งกระทู้ไว้ผมเลยเริ่มสงสัย
    ว่ามันเป็นจริงเหลอ สรุปตามที่คุณ hades051 บอกมานั้นไม่จริงครับ มันขาดไปอย่างนึง ตอนแรกผมก็ทำไม่ได้ แต่พอลองหาข้อมูลแบบจริงจัง
    ก็ คือไปถามจากเพื่อนของแม่ ที่เป็นหมอ ว่ามันทำอย่างไร สรุป!!! เขารู้ครับ เขาบอกว่าไม่เป็นอันตรายใดๆ นอกจากหัวฟาดพื้น(กรณีเพื่อนไม่รับ)
    ที่คุณ hades051 บอกวิธีเล่นมาที่ขาดก็คือ นั่งยองๆตอนหายใจ เข้า ออก แล้วค่อยลุกมาให้กด ผมทดสอบก็ออกมาเช่นนี้

http://www.youtube.com/watch?v=IliugIEvAGQ

ไม่เป็นอันตรายแต่น่ากลัว ผมซ้อมมวยเข้าฟิตเน็ตทุกวันยังเป็น 55555 บ้ากล้าเล่นเนาะ

ปล.thank ให้หน่อยนะครับถือว่าเป็นค่า อับอายก็ยังดี
    ที่ทำกระทู้แยกขึ้นมา ไม่มีประสงจะปั้มกระทู้แต่อยากให้เห็นอย่างชัดเจน
    แล้วผมก็ยังเป็น "ชอบดูไม่ชอบโพสต์" อยู่เลย อยากตั้งกระทู้กับเขาบ้าง

thank ให้หน่อยขอบคุณครับ

ความรู้สึก : ในช่วงแรกช่วงที่ต้องหายใจ 20 ครั้ง นั่นก็ทำให้รู้สึกเวียนหัวนิดๆแล้วเหมือนออกซิเจนเข้ามามากเกิน เหมิอนคนเป็นหอบครับ
    ช่วงต่อไปในการกด ผมพยายาม ที่จะมองหน้าเพื่อนไว้ตลอดเพื่อลองดู ว่าจะวูปไปตอนไหน แต่ก็...........อย่างที่เห็น
    ช่วงรู้สึกตัวอีกที คือเห็นหน้าเพื่อนครั้งแรกลองสังเกตดูในคลิป จะมีช่วงนึงที่ผมเหมือนสะดุ้งตื่น มามองหน้เพื่อน แล้วงง แล้วก็เรียกชื่อเพื่อน "ไอ้เจม"
    ช่วงต่อไปเป็นช่วงจับใจความ ผมพยายามจับใจความให้ได้ว่าผมวูปไปตอนไหน แล้วเกิดอะไรขณะหลับ(สลบ หรือ เป็นลมอะไรก็ช่าง)ผลปรากฏคือ เหมือนเป็นการฝัน เรื่องราวต่างที่ได้ทำในวันนั้นมันได้มาฉายเป็นภาพสไลด์เร็วๆ(เป็นภาพแบบซีเปียร์)จนสะดุ้งตื่นขึ้นมาแล้วรู้สึกเหมือนมันนาน และรู้สึกสดชื่นมาก เหมือนได้งีบหลับไป ไม่มีอาการข้าเคียง
    ช่วงสุดท้าย เป็นช่วงอับอาย เพราะจะเห็นในคลิปเพื่อนผม***** รับก็รับไม่ทัน แถมยังขำผมชักอีก 5555 อายนะ

ปล.ผมไม่ใช่วัยรุ่นที่จะมากล้าทำอะไรเสี่ยงตายคิดว่าตัวเอง เจ๋ง ผมอายุ 20 แล้ว คิดอะไรรอบคอบพอ และผมก็คงไม่เล่นอีก เล่นก็ไม่ได้เล่นป่าวถ่ายคลิปมาให้ดูด้วยเพื่อวิทยาทานสำหรับคนที่ไม่กล้าเล่นแต่อยากเล่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย niknana : 30th March 2012 เมื่อ 09:44 เหตุผล: เพิ่มเติมเนื้อหา

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    แล้วเรื่องความปลอดภัยไม่แน่ใจนะครับ เพราะถามเขามาอีกที แต่อย่าเล่นติดกันหลายครั้งเพราะอาจหลับนานหน่อย

ผมสองครั้งต่อกันเพราะครั้งแรกลืมถ่ายคลิป 5555555 โง่จริง

แล้วผมไม่ได้โง่นะ(ดักไว้ก่อน 555) แค่อยากลองซักครั้งในชิวิตครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    น่ากลัว ไม่กล้าลองแหะ =w=

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ดีๆครับจะลองเอาไปเเกล้งเพื่อนดูฮิๆๆๆ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nakhonratchasima(korat),Thai
    กล่าวขอบคุณ
    866
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เล่นแบบนี้เพื่อนๆผมก็เคยเล่นกัน ก่อนกดจะถามก่อน มุงอยากวาปได้มั้ย ฮ่าๆ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    โอ้มีคนลองด้วย -..-

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เก็บเงินครับ
    กล่าวขอบคุณ
    341
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    ยอดแท้ กล้าได้ไงหว่า

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เอ้า . . มีคนลองด้วยแฮะ อ่านเรื่องนี้อยู่เมื่อหลายวันก่อน กล้าลองก็ Thank ให้ครับ
    ดูจากคลิบจะลองทำแบบนี้ควรหาที่รองรับกันหัวพาดพื้นด้วยนะครับ ทำแบบนี้อาจไม่ถึงตาย แต่ถ้าหัวน็อคพื้นโดยที่เพื่อนรับไม่ทัน
    และไม่มีอะไรรองรับ อาจหลับยาวได้นะครับ ^^'

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    น่าจะเป็นอาการเลือดไม่ไปเลี้ยงสมองนะครับ อาการที่เห็นไม่ใช่หลับ แต่เป็นสลบ (มีอการชักด้วย )
    ผมว่าถ้ากดแป๊ปเดียวไม่น่าจะเป็นอันตรายนะ (มวยปล่ำยังใช้ได้แต่กดคนละจุดแสดงว่าไม่เป็นอันตรายมาก )
    แต่กดนานๆนี่รับรองหลับไม่ตื่น KO

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    เล่นอะไรบ้า ๆ จริง ๆ สมองจำเป็นต้องมีออกซิเจนไปเลี้ยงตลอดเวลา รู้มั้ยถ้าเล่นอย่างงี้่บ่อย ๆ ทำลายเซลล์สมองไปแค่ไหน เด็กสมัยนี้เล่นอะไรไม่รู้เรื่องเลย
    ดีไม่ดีตายขึ้นมา หรือพิการ ใครที่เสียใจ สมอง+ร่างกายไม่ใช่ของเล่น คิดกันดูบ้าง ไม่ใช่เห็นใครทำอะไรก็ว่าเจ๋งเลียนแบบหมด

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,053
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    เเปลกดัไม่เคยเห็น เดี๋ยวลองกะเพื่อนมั่งดีกว่า
    AMD Readon HD 6790 พอเพียงเเละเพียงพอ Eminem_dr_dre@hotmail.com

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeditrainer อ่านกระทู้
    เล่นอะไรบ้า ๆ จริง ๆ สมองจำเป็นต้องมีออกซิเจนไปเลี้ยงตลอดเวลา รู้มั้ยถ้าเล่นอย่างงี้่บ่อย ๆ ทำลายเซลล์สมองไปแค่ไหน เด็กสมัยนี้เล่นอะไรไม่รู้เรื่องเลย
    ดีไม่ดีตายขึ้นมา หรือพิการ ใครที่เสียใจ สมอง+ร่างกายไม่ใช่ของเล่น คิดกันดูบ้าง ไม่ใช่เห็นใครทำอะไรก็ว่าเจ๋งเลียนแบบหมด
    อย่างที่กล่าวไปข้างต้นครับ ไม่ได้ว่าเจ๋งออกจะน่ากลัวด้วยซ้ำในเมื่อลองอะไรซักครั้งนึง คงไม่เป็นอะไร แล้วผมก็เข้าใจถึงหลักการดีแล้วด้วย นี่ไม่ได้เป็นการนำมาส่งเสริมให้ทำ
    แต่เป็นการทดลองให้ดู อุตส่าห์อาย โดนว่าอีก เห้ออออออ สรุปอย่าไปเล่นๆ พี่เขาว่าแล้วนั่น 5555

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Narubet อ่านกระทู้
    น่าจะเป็นอาการเลือดไม่ไปเลี้ยงสมองนะครับ อาการที่เห็นไม่ใช่หลับ แต่เป็นสลบ (มีอการชักด้วย )
    ผมว่าถ้ากดแป๊ปเดียวไม่น่าจะเป็นอันตรายนะ (มวยปล่ำยังใช้ได้แต่กดคนละจุดแสดงว่าไม่เป็นอันตรายมาก )
    แต่กดนานๆนี่รับรองหลับไม่ตื่น KO
    ครับเขาบอกว่ากดแป็ปเดียวไม่เป็นอะไร อย่ากดค้างไว้นาน(นานในที่นี้หมายถึง 1 นาทีขึ้นไป)เดี๋ยวหายใจไม่ออกครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    5555555555555555555555

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hamaki อ่านกระทู้
    เล่นแบบนี้เพื่อนๆผมก็เคยเล่นกัน ก่อนกดจะถามก่อน มุงอยากวาปได้มั้ย ฮ่าๆ
    แล้วได้วาร์ปไปไหนครับ เป็นผม ผมจะไปหาสาวๆ แหะๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    heart Shock บ่อยๆไม่ดีต่อสุขภาพนะครับ
    ป.ล น่าจะเอาไปทำกับสาว 5555

Skrillex !

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kingsora555 อ่านกระทู้
    heart Shock บ่อยๆไม่ดีต่อสุขภาพนะครับ
    ป.ล น่าจะเอาไปทำกับสาว 5555
    ทำไมคิดเหมือนผมเลย แต่กลัวจะเหวอตอนชักนี่แหละ

กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    จากคลิป ฟุบลงไปเลยนะนั่น

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    ‘ T]-[4!L4ND ♥——
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เพื่อนผมทำบ่อย มันบอกมึนๆหัวอะครับ
    ‘ !MMORT4lz ♥—

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kodeem อ่านกระทู้
    จากคลิป ฟุบลงไปเลยนะนั่น
    ก่อนเล่นวางแผนกันไว้อย่างดีครับ พอผมล้มไป *****มันไมรับ +_+

กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,571
    มันคืออะไร ไอ ไม่เข้าใจ อยากรู้เรื่องราวมันเป็นยังไง ต้นตอมาจากกระทู้ไหน ใครรู้ บอกหนูที

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,451
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redfoottttt อ่านกระทู้
    มันคืออะไร ไอ ไม่เข้าใจ อยากรู้เรื่องราวมันเป็นยังไง ต้นตอมาจากกระทู้ไหน ใครรู้ บอกหนูที

http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=76823 นี่ครับ

คงได้แค่มอง
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 471
    เหมือนเคยเห็นเมื่อก่อน แต่ไม่กล้าลอง ดูในคลิปแล้วเสียวแทน กลัวหลับไม่ตื่น - -
    Only one thing I want.

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    ทำไมไม่โพสต์ต่อในกระทู้นั้นครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 591
    โห กล้าทำเป็นคลิปด้วย นายแน่มาก
    เทพศิรินทร์ นนทบุรี
    ลูกแม่รำเพย