ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 30

Unhappy ช่วยทีครับ The Sims 2 ช่องใส่สูตรไม่ขึ้น

ช่วยทีครับ The Sims 2 ช่องใส่สูตรไม่ขึ้น
    ทำให้พิมพ์สูตรไม่ได้ ผมกด Ctrl+Shift+C ไม่มีช่องใส่สูตรเลยครับ
    ลองทั้งโหมดชีวิต โหมดซื้อของ แล้วก็สร้างบ้าน แต่ตัวเกมก็เล่นได้เป็นปกติ
    ใครมีวิธีช่วยทีครับ ขอบคุณครับ

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    มาถามตอนตี 3 ผมว่า ไปนอนก่อนดีกว่า- - ไม่ก็หา Trainer ใช้เอาง่ายกว่าครับ
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ออ ไม่เป็นไรครับท่าน ผมได้คำตอบแล้ว
    คือผมไปลงโปรแกรม Cursor FX แล้วไอ้โปรแกรมนี้
    มันใช้ Hot Key แบบเดียวกันกับเปิดช่องสูตรเกม เดอะซิมซ์
    ตอนนี้ผมรีมูฟโปรแกรมออก แล้วก็ใส่สูตรได้ตามปกติครับ
    ขอบคุณที่เข้ามาตอบครับท่าน ผมสะเพร่าเองขอโทษทีครับ